Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhớ về mấy em lớp văn ko?

Go down 
Dien thua ngang
phamcongthu
LinhCute
Quyentbinh
8 posters
Tác giảThông điệp
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Nhớ về mấy em lớp văn ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 8:26 am

Tôi nhớ nhất là vụ boy lớp mình chửi nhau với lũ girl bên lớp văn vì 2 lớp cạnh nhau mà
Cái thằng Hùng Hiền nó kiếm đâu được bài thơ mà đến giờ mình vẫn nhớ rồi tôi chép ra phi sang lớp văn chứ khiếp thật đấy. Xin trích lại bài thơ đó nhá:
Mẹ cha con đĩ chửi tao
Đêm về nó lấy con dao cạo...
Mẹ cha con đĩ mặt...
Đêm về nó lấy lông... sỉa răng
Mẹ cha con đĩ trăm thằng
Mẹ cha con đĩ có bằng nạo thai.
Nghe co khiếp ko các bạn. Mà tôi vẫn nhớ ông Ku Luận nhà mình kết em Luyên thọt lớp văn kinh khủng, có lẽ nếu mà ông ấy mà ngủ được cùng em Luyên thọt 1 đêm chắc ông ấy tự nhủ là chết cũng được rồi mất.
Còn thằng Thu Thơi ngày đấy nhỏ con mà cũng ngang tàng phết ma cũ bắt nạt ma mới.Tôi thì mới lên hắn tưởng dễ xơi ai ngờ tôi cho hắn ăn nằm với bảng tạo thành bảng kép, thế là hắn sợ chứ có gì đâu. Thu mày có nhớ ko?
LinhCute
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
LinhCute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 10:02 am

Quyentbinh đã viết:
Tôi nhớ nhất là vụ boy lớp mình chửi nhau với lũ girl bên lớp văn vì 2 lớp cạnh nhau mà
Cái thằng Hùng Hiền nó kiếm đâu được bài thơ mà đến giờ mình vẫn nhớ rồi tôi chép ra phi sang lớp văn chứ khiếp thật đấy. Xin trích lại bài thơ đó nhá:
Mẹ cha con đĩ chửi tao
Đêm về nó lấy con dao cạo...
Mẹ cha con đĩ mặt...
Đêm về nó lấy lông... sỉa răng
Mẹ cha con đĩ trăm thằng
Mẹ cha con đĩ có bằng nạo thai.
Nghe co khiếp ko các bạn. Mà tôi vẫn nhớ ông Ku Luận nhà mình kết em Luyên thọt lớp văn kinh khủng, có lẽ nếu mà ông ấy mà ngủ được cùng em Luyên thọt 1 đêm chắc ông ấy tự nhủ là chết cũng được rồi mất.
Còn thằng Thu Thơi ngày đấy nhỏ con mà cũng ngang tàng phết ma cũ bắt nạt ma mới.Tôi thì mới lên hắn tưởng dễ xơi ai ngờ tôi cho hắn ăn nằm với bảng tạo thành bảng kép, thế là hắn sợ chứ có gì đâu. Thu mày có nhớ ko?
Văn chương của cái ông Quyền Can này khiếp quá.
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Không phải văn cu tôi   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 10:40 am

Đấy là văn của thằng ku Hùng Hiền mà. Tôi chỉ là người đi đánh trận thôi he he he
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 1:33 pm

Me thagn Quyen Can
chac may bi tao bat nat gio van nho ha
tao wen bat nat mhieu thang roi nen may them vao cung dau co nho noi. May gio noi chuyen co con the moi troi luoi ra ngoai o?
can than o nho ca nuoc rai ra day
heeee
tao van nho cai mom may noi chuyen the day.
toc may gio con xoan nhu truoc o ?
ma co bi mat nay tao nho nhat
ke cho may voi thagn Hung Hien nge thoi day , cam dua nao doc. May con nho lop 9 khong ?
hom day thang Hung hien no goi tao len tang thuong cua nha 3 tang may cho tao xem .... .. .. hheeee nguong lam ba con oi o dam noi nua dau.heeeeee. noi ra chac thang Quyen Can no thue dau gau chem toi chet mat.
May dut lot tao cai j di Ku o tao ke het ra gio.
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: tao xin mày Thu Thơi ơi   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 9:59 pm

Tao sẽ đút lót mày nhá,500 được ko hay 1000 đi nhá
hehehe mà vợ mày có xinh lắm ko?
Cho tao gửi lời hỏi thăm tới vợ mày nhá.hehehe
LinhCute
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
LinhCute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 20, 2011 9:00 am

Đề nghị bạn Quyền, bạn Thu không kể những chuyện như thế này ở đây nữa nhé. Nếu muốn ôn lại những kỷ niệm như thế, 2 bạn nên PM cho nhau.
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Có gì bí mật à Trang   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 20, 2011 11:01 am

Chắc có lẽ Trang có gì đó bí mật sợ mọi người bóc tách ra nên ko muôn tớ với Thu nói những bí mật nằm trong mật thất phải ko
hehehehe đút lót đi
LinhCute
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
LinhCute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 20, 2011 11:34 am

Không phải tớ sợ đâu, tớ không có bí mật gì bóc tách cả. Chỉ là không muốn mấy chuyện private của các bạn mà lại đưa tùm lum lên forum thôi
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: thế à.   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 20, 2011 12:36 pm

Trang ơi> Tớ thấy ảnh chụp hôm họp lớp nhìn Trang dạo này cũng ngọt canh phết nhỉ...Tiếc quá
Cả em Diên nữa cũng được phết....mình ngắm mà ko thấy chán... he he he
Nếu biết như vậy tớ sẽ chăm sóc từ nhỏ đến lớn là gặt hái...
Mà Trang và mọi người biết trước đây tại sao tớ lại bỏ trường Chuyên về quê ko?
Vì ngày đó lúc ra chơi mình đánh cầu lông ko nhớ cùng ai nữa thì bị cô Oanh dạy môn Toán bắt và thu vợt, mình thấy vô lý quá thế là mình về quê luôn. Nghĩ lại cũng thấy buồn cười thật..
LinhCute
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
LinhCute

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 20, 2011 5:17 pm

Quyentbinh đã viết:
Trang ơi> Tớ thấy ảnh chụp hôm họp lớp nhìn Trang dạo này cũng ngọt canh phết nhỉ...Tiếc quá
Cả em Diên nữa cũng được phết....mình ngắm mà ko thấy chán... he he he
Nếu biết như vậy tớ sẽ chăm sóc từ nhỏ đến lớn là gặt hái...
Mà Trang và mọi người biết trước đây tại sao tớ lại bỏ trường Chuyên về quê ko?
Vì ngày đó lúc ra chơi mình đánh cầu lông ko nhớ cùng ai nữa thì bị cô Oanh dạy môn Toán bắt và thu vợt, mình thấy vô lý quá thế là mình về quê luôn. Nghĩ lại cũng thấy buồn cười thật..
Hé hé. Tại mấy ông không có mắt nhìn nên không nhận ra vẻ đẹp tiềm ẩn của bọn tôi.
Ngày lớp 9, tôi cũng về trường học, hình như còn trước cả ông nữa cơ
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: uh Mắt ngày đó kém quá...   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeTue Jun 21, 2011 9:16 am

Giá như time quay trở lại
Anh sẽ ko còn khờ dại
Anh sẽ đầu tư thật là bài bản
Để bây giờ mình tay trong tay
Để bây giờ ko phải giá như
Tự dưng thì phọt ra được mấy câu thơ mà chưa bao giờ mình làm thơ cả he he he. Đây là bài thơ đầu tay của mình đấy, có lẽ mình thử xuất bản xem sao nhỉ? Trang thấy thế nào?
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 12:44 pm

cai ong Quyen can nay van de cu nhu ngay nao.
vo ong da dung het chua ma ong doi lam quen voi em trangva em dien nua. Tinh lai di cong Can con oi. ong len lich di hom nao ra Hanoi tap trung nhe. dua ca nha ra xem nao
ma vo ong co phai la cai em ma sau cap 3 ong yeu day o nhi?
nom cung ngon phet
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 12:49 pm

ong lam tho day a
do ma goi la tho?
Tinh lai di ong Quyen can oi.
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Thơ đầu tay đấy   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 8:34 am

Đây là thơ đầu tiên tao làm cho nên chưa có người hâm mộ lắm he he he
Còn bản chất tao dê cụ thì khỏi phải nói lại làm gì nữa dê dê dê
Cơm ăn nhiều cũng thấy ngán chứm nên phải tìm chỗ đổi gió.Còn mày thì sao hả Thu Thơi hay là mày sợ vợ nên ko dám đổi gió...thằng đàn ông mà như thế thì chết mẹ nó đi cho xong...
Còn vợ tao đúng như mày nói đấy mà mày cũng biết cơ à? Sao mày biết nói tao nghe xem sao
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 12:49 pm

DẠ THƯA ANH QUYỀN CAN.
ANH DÊ CỤ THÌ AI CŨNG BIẾT RỒI.
CÒN ĐỔI GIÓ HAY SỢ VỢ THÌ CÓ MA MỚI BIẾT. ANH TO MỒM THẾ CHỨ CHẮC GÌ. EM NHÌN ANH CHẮC RÂU QUẶP VÀO ĐẤY. EM THÌ O DÁM NÓI CHỨ TO MỒM NHƯ ANH THÌ CON EM NÓ CŨNG NÓI NHƯ VẬY ĐƯỢC ANH Ạ. HEEEE. ANH QUYỀN KHÔNG BIẾT THÔI CHỨ THẰNG CON EM NÓ CŨNG CHẲNG KÉM ANH ĐÂU. CÓ VẺ NÓ CŨNG GẦN BẰNG ANH ĐẤY. HÔM NÀO E CHO NÓ ĐƯA ANH ĐI CHƠI NHÉ. CÒN BỐ NÓ THÌ CHUNG THỦY PHẢI BIẾT( MỘT VỢ MỘT CHỒNG ANH Ạ).HEEEHAAAAAAHEEEE

Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: uh   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 2:02 pm

được đấy thế là mình có thằng đệ tử ruột rồi. Mà sao nó lại giống tao nhỉ Thu ơi.
Vợ mày tên gì, bao nhiêu tuổi.... kể chi tiết ra chứ tao nghi lắm.....
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 5:08 pm

giống la ở chỗ dê nhu mày thôi chứ nó o xấu trai như ông đâu ông Can con ạ.
ma kể ra ông quyền can nhà D cũng chịu khó vào Forum ra phết nhỉ. Thành viên tích cực.
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: uh   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 6:32 pm

thì nó với tao cùng dòng máu nên là máu Dê mà.
Hầu như ngày nào tao cũng vào forum ít nhất 1 lần để xem mọi người xem sao mà ko thấy mấy đứa đâu hết. Chắc cả bọn đi ăn cỏ rồi
Dien thua ngang
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Quyền Can đại náo Forum!   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSun Jun 26, 2011 9:39 pm

Quyền thì phải để Luận kute trị. Vào forum cái là làm um lên, om xòm chuyện gái gú, chuyện hỏi han vợ bạn. Đề nghị các đồng chí trong lớp cẩn thận, dù trai hay gái. Lời lẽ hùng hồn lắm, có lẽ ở nhà ko đc nói, ko biết liệu khi muốn nói ở nhà thì có phải giơ tay xin phát biểu ý kiến ko?
Tớ ko biết Thu hay Quyền râu quặp, nhưng sau vụ hôm cưới Hiếu tớ nghĩ là Thu ko nên nói Quyền râu quặp mà nên bàn nhau xem râu thằng nào quặp hơn, như vụ trèo lên tầng 3 gì gì ấy (Tiện thể ôn lại chuyện cũ luôn thể)!
Gái lớp D giờ đứa nào cũng đâu ra đấy cả, ko chỉ có Diên và Trang đâu Quyền ạ! Diên là người xấu nhất hội đấy!
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Khiêm tốn thế   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 27, 2011 10:31 am

Diên ơi sao khiêm tốn thế. Đừng tự mình nói là xấu vì tớ thấy Diên cũng ngọt canh mà.
Mà mắt con trai thì chuẩn ko cần chỉnh... Tự tin lên bạn nhá.
Còn vụ ở nhà thì cũng bình thường thôi.Thằng Thu Thơi râu nó quặp lắm hả chắc lại giống râu chồng của Diên hả hay râu chồng Diên còn ác àng ạc hơn.
Dien thua ngang
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 27, 2011 3:50 pm

Lão Tuấn chồng tớ không có râu luôn, nói gì đến quặp hay ko quặp!
Quyentbinh
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Chán cho 1 thế hệ   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 8:18 am

Ông Thu Thơi ơi sao ông để cho Diên nói như vậy. Tôi nghĩ ông thế nào Diên mới nói thế chứ ko có lửa sao có khói. Ông xem lại cách ăn ở của mình nhá...
ducnv
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 4:26 pm

Anh em nào có vợ rồi, thành lập nhóm sợ vợ thì nhớ bầu Quyền làm Hội trưởng nhe!
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 12:50 pm

Rau cua toi chua dai da cao roi nen o biet co quap o nua. de hom nao thu nuoi xem.
Ma cung o biet the nao to mom nhu ong quyen can chac chi cho ban be thoi chu o nha thi ... chi co vo chong no va chua biet .
Toi dong y voi y tuong bau ong QUyen can lam hoi truong. nge co ve hop day.
hieuvm
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 1:33 pm

Còn nhớ sau vụ chửi nhau rồi đốt giấy vứt qua lớp Văn các chú nhà ta được một trận chạy toán loạn vì một em về nhà gọi bố lên. Hình như có thằng nào lớp mình còn bị túm cổ áo xách lên. Có phải là thằng Quyền không nhỉ.
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:00 pm

lau nay o thay ong QUYEN CAN nhi
chet o dau roi may
kien_cs
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: anh hung ko so vo   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSun Sep 04, 2011 1:14 pm

may anh em minh lay vo het ca roi.lon roi dung de ai bat nat.dan ong con trai phai ngang dau len chu.vo hu phai tri toi noi yoi chon.phai day ngay.ai ko day dc vo lien he ngay sdt:0902289995 toi chi cach day cho.may ba lop minh bay gio ngon lam quyen can ah.toan hang tuyen thoi.nhin thay ma phai lay khan tam ra lau nuoc dai.
Lê Đức Cảnh
Thành viên tương đối tích cực

Bài gửiTiêu đề: Xin chào!   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeFri Mar 02, 2012 7:39 pm

Còn nhớ anh không, chú Quyền Hợi!
phamcongthu
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeFri Mar 02, 2012 10:08 pm

may la thang canh de phai o?
may con nho anh o?
chu dao nay lan o dau ma may\t tam the
Lê Đức Cảnh

Bài gửiTiêu đề: Gửi chú Thu thời!   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSun Mar 04, 2012 12:04 am

Chú dạo nay thế nào? Vợ con gì chưa? Vẫn nhớ em Hằng lớp Toán? Lê Hằng
Lê Đức Cảnh

Bài gửiTiêu đề: Chào Diên!   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeSun Mar 04, 2012 12:09 am

DIEN THUA NGANG. Xuất xứ của tên này? Diên ngang bướng có thừa? hic! khổ Tuấn rồi.Cũng may tên Tuấn này cũng hiền lành, không thì..........
Lê Đức Cảnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitimeMon Jun 03, 2013 3:16 pm

Diên ơi.... Tớ muốn tự thú là 17 năm trước tớ có thích cậu...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ về mấy em lớp văn ko?   Nhớ về mấy em lớp văn ko? I_icon_minitime

Nhớ về mấy em lớp văn ko?
Trang 1 trong tổng số 1 trang