Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Toi tam qua!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Dien thua ngang
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Toi tam qua! Empty
Bài gửiTiêu đề: Toi tam qua!   Toi tam qua! I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 1:00 am

Admin oi, thay cai nen di ti dc ko? Mau sac tuoi tan, teen hon ti cho doi sang sua. Luc nao ranh toi scan anh gui ong, cai anh hoi lop 9, dong du cac than dan chuyen Ly ngay ay de thay anh tren. Va tui hoi nay khi ko phai chu lieu co the cho anh chuyen dong lien tuc dc cho sinh dong k? Ma sao ko post het anh hom trc len cho chung no them?(Thong cum, tu nhien ko viet dc bang tieng viet).
LinhCute
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
LinhCute

Toi tam qua! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Toi tam qua!   Toi tam qua! I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 9:28 am

Dien thua ngang đã viết:
Admin oi, thay cai nen di ti dc ko? Mau sac tuoi tan, teen hon ti cho doi sang sua. Luc nao ranh toi scan anh gui ong, cai anh hoi lop 9, dong du cac than dan chuyen Ly ngay ay de thay anh tren. Va tui hoi nay khi ko phai chu lieu co the cho anh chuyen dong lien tuc dc cho sinh dong k? Ma sao ko post het anh hom trc len cho chung no them?(Thong cum, tu nhien ko viet dc bang tieng viet).

Tôi đồng ý vụ này nha. Ông cho nền khác đi, màu này chói mắt lắm.
Còn ảnh thì mời bà con sang FB mà xem nhá. Ở đó có bao nhiêu là thứ hay.
Để chiều tui post hướng dẫn thiết lập để vào FB nhá. Dạo này bị chặn kinh quá.
Mà hơn nữa, Ông Tường vui lòng post giúp cái danh sách ghi ở tờ giấy ăn hôm trc lên phát. Còn thông tin chi tiết hoặc tự giới thiệu thì để mọi người update sau
TUONGBILL-ADMIN
Admin
TUONGBILL-ADMIN

Toi tam qua! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Toi tam qua!   Toi tam qua! I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 1:15 pm

thay doi lien,
muon ca anh dong nua co a`, de tinh da, so dung anh dong no cham
con DS hop mat a`, ok toi se update sau nhe!
cung co 1 cai de moi nguoi tu gioi thieu, update rui ma`
https://chuyenlyqp.forumvi.com
Dien thua ngang
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Toi tam qua! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khong dung FB!   Toi tam qua! I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 3:35 pm

Ai mun dung FB di ma dung, day ko dung, ko lap. Neu lap cho thi vao viet ho lun nhe! Trinh do nang luc co han, dau phai ai cung co nhieu thoi gian ma ngoi MVT dau, tot nhat cu up len day di, sot rut!
Sponsored content

Toi tam qua! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Toi tam qua!   Toi tam qua! I_icon_minitime

Toi tam qua!
Trang 1 trong tổng số 1 trang