Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82"

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Lukenguyen
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
Lukenguyen

Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82" Empty
Bài gửiTiêu đề: Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82"   Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82" I_icon_minitimeTue Mar 01, 2011 3:48 pm

Sau buổi họp hôm vừa rùi (với 10 thành viên lớp mình tham dự), đã tạm bổ nhiệm ra những thành viên sau đứng ra chịu trách nhiệm trong BTC nhằm duy trì sự gặp gỡ thường xuyên của Dê 82, từ đó gắn kết mọi người lại với nhau để giúp đỡ, chia sẻ và cùng nhau phát triển trong cuộc sống và công việc:
- Ban liên lạc: Diên Trưởng Laughing . Nắm vững thông tin liên lạc, chịu trách nhiệm thông báo đến các thành viên về tình hình hoạt động cũng như những sự kiện của Dê 82 để tất cả mọi thành viên có thể nắm đc và tham gia (đặc biệt là những buổi họp lớp hay tụ tập đàn đúm, làm loạn trên thác- tức là thác loạn)
- Ban kế toán: Tường lùn. Ngoài việc là Admin của web còn có trách nhiệm quản lí quỹ của hội. Việc duy trì những hoạt động của Dê 82 ko thể thiếu sự đóng góp về mặt tài chính của các thành viên cũng như việc quản lí rõ ràng và minh bạch.
- Ban hậu cần: Luận "ku te". lol! Hiện tớ đã và đang hoạt động trong lĩnh vực du lịch đc gần 6 năm, tớ có quan hệ và kinh nghiệm để có thể tổ chức những sự kiện của nhà mình, đặc biệt là những chuyến đi chơi xa với kinh phí "ngon - bổ - rẻ"

Các thành viên trong BTC đã nhất chí tự nguyện đảm trách công việc của mình như đã nêu trên với tinh thần nhiệt tình, vô tư và ko vụ lợi.
Dĩ nhiên, có thể đôi khi BTC sẽ ko thể đảm nhiệm hết lượng công việc có thể quá tải, nên luôn luôn cần sự nhiệt tình ủng hộ và trợ giúp của tất cả mọi thành viên.
Hãy cùng xây dựng lớp ta thành 1 hội gắn kết và trợ giúp nhau trong công việc cũng như cuộc sống.
Dien thua ngang
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Loa loa loa!   Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82" I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 12:25 am

Voi su tin nhiem cua moi nguoi, toi se co gang duy tri viec gap go thuong xuyen cua anh chi em trong lop. Tuy nhien, de co dc hieu qua cao trong moi lan gap go, toi khan thiet mong moi nguoi:
- Khi nhan dc thong tin lien lac tu nguoi bao (DIEN hoac ai do trong lop) xin hay phan hoi lai de moi nguoi biet tinh hinh va sap xep, tranh tinh trang nhu CANH Giac noi: Toi cu tuong tin rac ai gui (Chan doi) nen ko tra loi.
- Khi da nhan loi thi tham gia nhiet tinh. O day co phai la cong viec lam an gi dau, neu thang nao ko thich, noi luon, do mat thoi gian, long tin cua ban be (Vi du nhu HUNG Hien: Bit min ko chiu dc)
Khi sap xep lich hop lop, toi se co gang can nhac lich lam viec cua hau het moi nguoi de dam bao quyen loi cua tap the, lam dc dieu do phai co su tro giup cua tat ca moi nguoi!
Tran trong,

Lukenguyen
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực
Lukenguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82"   Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82" I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 11:52 pm

Hết hồn, bà viết cứ như họp bí thư chi bộ ở phường tôi í.

Mà đề nghị bạn Diên viết bài fải có dấu để giữ gìn trong sáng tiếng Việt Mad , giảng viên ĐH như vậy là ko đc đâu. Evil or Very Mad

Còn việc chúng ta tập hợp nhau lại, gặp gỡ nhau cũng là vì mục đích muốn mọi người vui vẻ và có cơ hội giao lưu, giúp đỡ nhau đc đến đâu tốt đến đấy, ai ko có nhu cầu hưởng sự vui vẻ và giúp đỡ lẫn nhau đó thì là quyền của người ta thôi, ko cần mất công nài nỉ làm j. Sự tham gia ở đây là hoàn toàn tự nguyện mà. alien
Dien thua ngang
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Ko viet dc tieng viet!   Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82" I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 3:16 pm

Cha hieu tai sao sang cai may nay, u viet dc tieng Vit. Dau oc trong sang thi lam sao nghi den nhung gi den toi, du chi thoang qua! Thuong Luan qua co, bo dau ra chac oc Luan den si si, hihi!
Ma tuong day sung suong viet chu ko dau a? Dang dien day!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82"   Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82" I_icon_minitime

Thành viên tạm thời đc bổ nhiệm trong BTC họp lớp "Dê 82"
Trang 1 trong tổng số 1 trang